
Ripple (XRP) da alama yana aza harsashi don yuwuwar asusun musayar musayar XRP (ETF) a nan gaba.
Kamfanin kwanan nan ya yi tallan guraben aiki ga Babban Manajan Kasuwanci don Ci gaban Kasuwanci, yana ƙayyadad da wani muhimmin alhaki a matsayin jagorancin yunƙurin da suka shafi cryptocurrency ETFs tare da ƙungiyoyin kasuwanci na ciki da abokan hulɗa na waje. Wannan yunƙurin ya haifar da tattaunawa a cikin ɓangaren cryptocurrency game da ko Ripple yana daidaita dabarunsa don daidaitawa da duniyar crypto mai ƙarfi.
Wannan sauye-sauyen dabarun ya zo a lokacin da Ripple ke shiga cikin wani gagarumin yakin doka tare da Hukumar Tsaro da Canjin Amurka (SEC). An yi imanin cewa wannan arangamar na iya haifar da ƙarin ƙayyadaddun ƙa'idodi da kuma buɗe hanya don amincewa da ƙarin crypto ETFs, gami da waɗanda suka wuce Bitcoin ta yanzu tabo ETF.
Masu sa ido a fagen nazarin crypto da aikin jarida sun yi sauri don nazarin abubuwan da ke tattare da wannan ci gaba. A ranar 27 ga Janairu, dandalin nazarin kuɗin dijital, Good Morning Crypto, ya nuna mahimmancin wannan dalla-dalla a cikin jerin ayyukan Ripple. Bayan wannan, Eleanor Terrett na Kasuwancin Fox yayi sharhi game da post ɗin, yana mai ba da shawarar cewa wannan hayar na iya zama matakin farko na ƙaddamar da aikin. XRP ETF. Koyaya, ta kuma bayyana buƙatar Ripple Futures ETF a matsayin maƙasudin amincewar XRP tabo ETF, tana ambaton misalin da aka kafa ta amincewar makomar Bitcoin a Chicago Mercantile Exchange (CME), mai mahimmanci ga amincewar SEC na Bitcoin tabo ETFs. .
Colin Wu, ɗan jaridar cryptocurrency, ya gamsu da ra'ayoyin Terrett, yana jadada mahimmancin wannan jeri na aiki dangane da aikace-aikacen da ake sa ran na XRP ETF.
James Seyffart daga Bloomberg a baya ya nuna wajibcin lissafin makomar XRP akan mahimman musanya na asali kamar CME kafin XRP ETF ya sami amincewar SEC. Wannan saboda samun XRP akan CME zai samar da tushe ga ETF, cika mahimmin ma'auni don amincewa.
Duk da waɗannan ci gaban, aikin kasuwa na XRP yana nuna ƙalubalen da yake fuskanta a cikin rashin tabbas na tsari. A cewar CoinGecko, ƙimar XRP ta ragu da sama da 16% a cikin kwanaki 30 da suka gabata, tare da raguwar 7.3% a cikin makonni biyu da suka gabata da kuma raguwar 3.2% a cikin makon da ya gabata. Duk da haka, an sami ɗan haɓakar 1% a farashinsa a cikin sa'o'i 24 da suka gabata, tare da girman ciniki na dala miliyan 637.9.