
A yau, RISE VISION PLC ta sanar da cewa su Typescript core 1.0.0 sun fito zuwa mainnet. RISE yana ba da dandamali don ƙaddamar da aikace-aikacen da aka ƙarfafa ta hanyar al'umma da ke tafiyar da Hujja ta Ƙarfafa (DPoS) blockchain.
Late a bara, Tashi CTO Andrea B., ya ɗauki aikin don sake rubuta lambar haɗin gwiwa gaba ɗaya wanda ya haifar da farkon RISE blockchain a cikin TypeScript. Nau'inAbubakar harshe ne na buɗe tushen shirye-shirye wanda Microsoft ya haɓaka kuma yana kiyaye shi kuma galibi ana amfani dashi don manyan ayyukan haɓaka gidan yanar gizo.
Manufar musanya duk codebase zuwa TypeScript shine haɓaka lambar da za a iya kiyayewa da sassauƙa don haɓaka ainihin haɓakawa na gaba, kamar:
- Haɓaka ma'amaloli a cikin daƙiƙa akan RISE blockchain
- Gabatar da mafi sassauƙan kudade masu ƙarfi
- Gabaɗaya rage gyare-gyaren kwaro don haɓaka aiki
"Fitar da babban gidan yanar gizon mu na TypeScript yana ba mu babban kwarin gwiwa don ci gaba da gina ingantaccen tsarin da al'umma ke tafiyar da shi, mai daidaitawa don ci gaban DAPP."
– Andrea B., CTO.
Dangane da batun tsaro, wanda ke da matukar mahimmanci a cikin blockchain da masana'antar cryptocurrency, Andrea ya kara da cewa:
"Na gaba za mu yi amfani da ɗan lokaci don haɗa RISE blockchain cikin ɗayan mafi yawan amfani da kuma amintattun walat ɗin kayan aiki: Ledger Nano S!"
A farkon wannan shekara, RISE VISION PLC an haɗa shi a cikin abokantaka na blockchain Gibraltar kuma yana fatan hawa goyan bayan ƙa'idodin tallafi da ƙirƙira fasaha.
Ta hanyar gina nau'in tushen blockchain da kayan aikin haɓakawa a cikin yarukan shirye-shirye da yawa, RISE zai ba da sassauci ga al'ummar masu haɓakawa a nan gaba. Ƙarfafa dandali na RISE shi ne Ƙaddamar da Hujja ta Ƙarfafa yarjejeniya algorithm wanda shine ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin muhalli da ake da shi kuma yana bunƙasa akan mafi girman rarrabawa ta hanyar barin al'umma su kada kuri'a don masu kera.
Kudin hannun jari RISE Vision PLC
RISE Vision PLC tsarin yanayin muhalli ne ga masu haɓakawa, yana ba da dandamali don haɓaka aikace-aikacen da ba a daidaita ba wanda ke da ƙarfi ta hanyar toshewar ƙwararrun Ƙwararrun Shaidar Stake (DPoS) ta al'umma.
RISE DPoS cibiyar sadarwa ce ta abokan haɗin gwiwa, kuma ana kiranta nodes, waɗanda ke kiyaye hanyar sadarwar. Koyaya, zaɓaɓɓun Wakilai 101 ne kawai za su iya samun ladan RISE toshe. Al'ummar RISE ne ke zabar wakilai wadanda suka kada kuri'unsu ta hanyar kada kuri'a da wallet dinsu na RISE. Nauyin ƙuri'a na kowane walat yana daidai da adadin TASHIN da ya ƙunshi. Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci RISE
website: https://rise.vision/
Hakanan zaka iya samun RISE Vision akan tashoshi na kafofin watsa labarun masu zuwa:
Twitter: @RiseVisionTeam
Facebook: https://www.facebook.com/risevisionteam/
Telegram: https://t.me/risevisionofficial
kafofin watsa labarai: https://medium.com/rise-vision
RISE Vision PLC girma – Dandalin Aikace-aikacen Blockchain








