Labaran KasuwanciBinance, 'Yan sandan Indiya Bust $100K Sabunta Makamashi Zamba wanda ya shafi USDT

Binance, 'Yan sandan Indiya Bust $100K Sabunta Makamashi Zamba wanda ya shafi USDT

Binance da ‘Yan Sanda na Delhi tare sun wargaza wata badakalar dalar Amurka 100,000 da ta yi amfani da dabarun sabunta makamashin Indiya don yaudarar masu zuba jari. Zamba, wanda wata kungiya mai damfara mai suna "M/s Goldcoat Solar ta shirya," ta yi ikirarin alakar da ma'aikatar wutar lantarki ta karya, tare da yin alkawarin samun babban sakamako ta hanyar shiga ayyukan fadada makamashin hasken rana da nufin cimma gigawatts 450 na iya aiki nan da shekarar 2030.

A cewar wani rahoto daga Inc42, shirin ya yi amfani da kafafen sada zumunta na zamani wajen samun sahihanci, inda ‘yan damfara suka rika kwaikwayi jami’an gwamnati tare da ambaton wasu fitattun mutane don samun amincewar masu zuba jari. An yi amfani da rahotannin samun kuɗi na karya da ƙirƙira ƙirƙira na nasarorin da aka samu a baya, don jawo hankalin waɗanda abin ya shafa, yayin da masu laifin suka ɓoye sunayensu ta hanyar kunna katunan SIM da yawa a ƙarƙashin sunayen sata, wasu daga cikinsu an tura su waje.

Aikin ya ƙunshi hadaddun ƙungiyoyin kuɗi, tare da kuɗin da aka kashe ta hanyar asusun banki daban-daban kuma an canza su zuwa cryptocurrency, gami da sama da $ 100,000 a Tether (USDT). Binance ya taka muhimmiyar rawa ta hanyar ba da tallafin bincike don gano waɗannan ma'amaloli, yana taimaka wa 'yan sandan Delhi a cikin binciken su.

Wannan murkushe ya biyo bayan ƙoƙarin Binance na baya-bayan nan don bin ƙa'idodin Indiya, gami da rajista a matsayin ƙungiyar bayar da rahoto tare da Sashin Leken Asiri na Kuɗi, yayin da ƙasar ta tsaurara sa ido kan dandamalin crypto da ba a yi rajista ba.

source

Join mu

13,690FansKamar
1,625FollowersFollow
5,652FollowersFollow
2,178FollowersFollow
- Labari -