David Edwards

An buga: 02/08/2023
Raba shi!
Masu Ba da Lamuni na FTX Suna ɗaukar Ƙaddamar Musanya A Hannun su
By An buga: 02/08/2023

Wakilan ƙungiyar abokan cinikin FTX sun nuna rashin jin daɗi sosai tare da shirin ficewa na fatarar kuɗi na musayar, yana mai bayyana cewa ƙungiyar da aka sake fasalin ta yi watsi da shigarsu gaba ɗaya. A cewar karar da kotu ta shigar a ranar 31 ga Yuli, FTX’s Official Committee of Unsecured Creditors (UCC) ya bayyana cewa duk da yawan bukatu da kuma tabbacin da suka yi a baya, ba a ba su wata hanyar sadarwa ko tattaunawa da FTX ba game da daftarin shirin su na Babi na 11.

Shirin da aka gabatar yana da nufin rarrabuwa da magance da'awar abokin ciniki yayin kafa hanya don FTX don sake farawa azaman musayar teku. Duk da haka, UCC ta ba da gargadin cewa idan ba a magance matsalolin su ba, za su gabatar da nasu shirin nasu don abokan ciniki na FTX don kada kuri'a.

Wani babban abin damuwa da Kwamitin Jami'a na Masu Ba da Lamuni (UCC) ya gabatar shine cewa shirin da aka tsara ya rasa nadin mutumin da ke da ƙwarewar crypto mai dacewa don jagorantar FTX mai yuwuwar farfadowa.

Bugu da ƙari, UCC ta jaddada wajibcin ƙirƙirar alamar dawo da tsari mai dacewa da kuma ba da ƙima ga waɗannan abokan cinikin da suka fi tasiri ta hanyar rushewar FTX. Wannan matakin, in ji su, yana da mahimmanci don samun tallafi daga "miliyoyin abokan ciniki da masu ba da lamuni waɗanda kuri'unsu ke da mahimmanci don tabbatar da wani shiri."

Bugu da ƙari, UCC ta bayyana fargaba game da yuwuwar shirin na yanzu na haifar da ƙarin farashi da jinkiri. Sakamakon haka, sun tabbatar da aniyarsu ta gabatar da nasu shirin nasu, wanda abokan ciniki da masu lamuni za su iya zaɓe da gaske.

Ya kasance, duk da haka, godiya cewa ƙungiyar sake fasalin ta nuna alamar aniyar gyara shirin don haɗa shawarwarin UCC, yana mai cewa za a fara tattaunawar "nan da nan."

source